Cáp mạng, tivi và phụ kiện

Xem sản phẩm theo thương hiệu

Cáp mạng 5e UTP UTP-E-C5G-E1VN-X 0.5X004P/GY -25%
2,100,000 VND
1,575,000 VND

Cáp mạng 5e UTP UTP-E-C5G-E1VN-X 0.5X004P/GY

Dây cáp mạng CAT5 UTP 0.51 mm 4 Pair màu xanh/ trắng NC5E-F100 -30%
2,500,000 VND
1,750,000 VND

Dây cáp mạng CAT5 UTP 0.51 mm 4 Pair màu xanh/ trắng NC5E-F100

Cáp mạng Cat5e DCECAUTP4P3X -35%
3,921,500 VND
2,548,975 VND

Cáp mạng Cat5e DCECAUTP4P3X

Cáp mạng Cat6 DC6CAUTP4P3X -35%
5,317,400 VND
3,456,310 VND

Cáp mạng Cat6 DC6CAUTP4P3X

ABS - Cat5e FTP A095EF LH
liên hệ

ABS - Cat5e FTP A095EF

Dây Cáp Đồng Trục Nrg6 NRG6-80 -30%
620,000 VND
434,000 VND

Dây Cáp Đồng Trục Nrg6

3 mẫu
Cáp mạng FTP 4 đôi giáp bạc chống nhiễu CAT6E-4P -40%
168,000 VND
100,800 VND

Cáp mạng FTP 4 đôi giáp bạc chống nhiễu CAT6E-4P

Cáp mạng FTP 4 đôi CAT5E-4P -40%
12,600 VND
7,560 VND

Cáp mạng FTP 4 đôi CAT5E-4P

Cáp điện thoại 2 đôi TLC-2P -40%
5,900 VND
3,540 VND

Cáp điện thoại 2 đôi TLC-2P

Cáp Tivi 75 Ohm màu đen 112 lõi đồng RG6-112 -40%
Cáp mạng cat6 UTP màu xanh UTP-G-C6G-E1VN-X 0.5X004P/BL -25%
2,650,000 VND
1,987,500 VND

Cáp mạng cat6 UTP màu xanh UTP-G-C6G-E1VN-X 0.5X004P/BL

Dây cáp mạng CAT6 FTP 0.56 mm 4 Pair chống nhiễu 10% Cu màu xanh/ trắng NC6-F10 -30%
Dây cáp mạng Cat 6 UTP 10% Cu màu trắng NC6-U10 -30%
980,000 VND
686,000 VND

Dây cáp mạng Cat 6 UTP 10% Cu màu trắng NC6-U10

Dây cáp mạng CAT5e FTP 0.51 mm 4 Pair chống nhiễu màu xám NC5E-F100P -30%
Dây Cáp Điện Thoại Và Báo Cháy Ntv405 NTV405 -30%
450,000 VND
315,000 VND

Dây Cáp Điện Thoại Và Báo Cháy Ntv405 NTV405

Dây cáp mạng 5e FTP 100% Cu có dầu màu xanh/ trắng NC5E-F100 0 -30%
2,950,000 VND
2,065,000 VND

Dây cáp mạng 5e FTP 100% Cu có dầu màu xanh/ trắng NC5E-F100 0

Dây cáp mạng 5e UTP 10% Cu màu trắng NC5E-U10 -30%
720,000 VND
504,000 VND

Dây cáp mạng 5e UTP 10% Cu màu trắng NC5E-U10

DÂY CÁP MẠNG 5e FTP 10% Cu màu xanh/ trắng NC5E-F10 -30%
920,000 VND
644,000 VND

DÂY CÁP MẠNG 5e FTP 10% Cu màu xanh/ trắng NC5E-F10

Dây nhảy Cat6, Màu Xanh Dương DC6PCURJ02BLM -35%
140,800 VND
91,520 VND

Dây nhảy Cat6, Màu Xanh Dương 1/2/3/5m

3 mẫu
CABLE MANAGEMENT PANEL 1U DXYHCM19XX1U -35%
2,462,900 VND
1,600,885 VND

CABLE MANAGEMENT PANEL 1U DXYHCM19XX1U

CAT6 UTP 24P SHUTTERED PANEL, LOADED ACTPP6U24SHS -35%
7,631,800 VND
4,960,670 VND

CAT6 UTP 24P SHUTTERED PANEL, LOADED ACTPP6U24SHS

Patch panel, 24 cổng Cat5e, bao gồm modular jack RJ45 DCEPP24UKY1U -35%
2,742,300 VND
1,782,495 VND

Patch panel, 24 cổng Cat5e, bao gồm modular jack RJ45 DCEPP24UKY1U

Patch panel, 24 cổng Cat6, bao gồm modular jack RJ45 DC6PP24UKY1U -35%
4,475,900 VND
2,909,335 VND

Patch panel, 24 cổng Cat6, bao gồm modular jack RJ45 DC6PP24UKY1U

CAT6 UTP 24P PANEL, LOADEO ACTPP6U24NSS_S -35%
5,680,400 VND
3,692,260 VND

CAT6 UTP 24P PANEL, LOADEO ACTPP6U24NSS_S

Cáp mạng Cat6a FTP blue ACTTG4P6ASCM3RBU -35%
9,112,400 VND
5,923,060 VND

Cáp mạng Cat6a FTP blue ACTTG4P6ASCM3RBU

Cáp mạng Cat6 UTP BLUE ACT4P6UCM3RBBU -35%
5,284,400 VND
3,434,860 VND

Cáp mạng Cat6 UTP BLUE ACT4P6UCM3RBBU

Dây nhảy Cat6 Schneider DC6PCURJ03GYM -35%
90,200 VND
58,630 VND

Dây nhảy Cat6 Schneider 1/2/3/5m

4 mẫu
Ổ cắm mạng RJ45 CAT6 UTP VDIB17756UWE -35%
231,000 VND
150,150 VND

Ổ cắm mạng RJ45 CAT6 UTP VDIB17756UWE

Modular Jack RJ45, loại keystone Cat6 UTP, Màu Trắng DC6KYSTUWT -35%
Dây nhảy Cat5e màu xanh dương DCEPCURJ02BLM -35%
117,700 VND
76,505 VND

Dây nhảy Cat5e màu xanh dương 2/3/5m

3 mẫu
Modular Jack RJ45, loại keystone Cat5e UTP, Màu Trắng DCEKYSTUWT -35%
ABS - CAT.6A S-FTP A096AF2L LH
liên hệ

ABS - CAT.6A S-FTP A096AF2L

ABS - CAT.6A U/UTP A096AL LH
liên hệ

ABS - CAT.6A U/UTP A096AL

ABS - Cat6 FTP A096F LH
liên hệ

ABS - Cat6 FTP A096F

ABS - Cat5e UTP A095E LH
liên hệ

ABS - Cat5e UTP A095E

ABS - Cat6 UTP A096 LH
liên hệ

ABS - Cat6 UTP A096

Dây nhảy quang LC/UPC-ST/UPC, SM, DX, 3m, 3.0mm LC/ST - SM LH
75,000 VND
75,000 VND

Dây nhảy quang LC/UPC-ST/UPC, SM, DX, 3m, 3.0mm LC/ST - SM

Dây nhảy quang FC/PC-ST/PC, MM(50/125), Duplex, 3m, 3.0mm FC/ST - MM LH
Dây nhảy quang LC/PC-LC/PC, MM(50/125), Duplex, 3m, 3.0mm AHD024S LH
Dây nhảy quang ST/PC-ST/PC, OM3(50/125), Duplex, 3m, 2.0mm ST/ST MM - OM3 LH
Dây nhảy quang SC/PC-ST/PC, OM4(50/125), Duplex, 3m, 2.0mm SC/ST MM - OM4 LH
Dây nhảy quang LC/PC-LC/PC, OM4(50/125), Duplex, 3m, 2.0mm LC/LC MM - OM4 LH
Dây nhảy quang LC/PC-ST/PC, OM4(50/125), Duplex, 3m, 2.0mm LC/ST MM - OM4 LH
Dây nhảy quang LC/PC-FC/PC, OM4(50/125), Duplex, 3m, 2.0mm LC/SC MM- OM4 LH
Dây nhảy quang LC/PC-SC/PC, OM4(50/125), Duplex, 3m, 2.0mm SC/FC MM - OM4 LH
Dây nhảy quang SC/PC-FC/PC, OM4(50/125), Duplex, 3m, 2.0mm SC/SC MM - OM4 LH
Dây nhảy quang SC/PC-SC/PC, OM4(50/125), Duplex, 3m, 2.0mm SC/SC MM - OM4 LH