1 SPL-12T/DIM (12W) SPL-12T/DIM 514.500 20% 411.600
2 SPL-12V/DIM (12W) SPL-12V/DIM 514.500 20% 411.600
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Công xuất (W): 6W
  • Quang thông (Lm): 500 lm
  • Nhiệt độ màu: 6000 - 6500K
  • Kích thước: 120 x 120 x 25 mm
  • Kích thước đục lỗ: Ø 105 x105 mm
  • RA: >80
  • PF: >0.5
  • Góc chiếu: 120⁰
  • Chipset: SMD 2835
  • Điện áp: 100-240VAC
  • Tuổi thọ: 30.000 giờ
  • Đóng gói: 1/hộp  - 60/thùng
  • Loại : Âm trần panel
Công xuất Quang thông Kích thước Kích thước đục lỗ Quy cách đóng gói
SPL-6T/DIM 6W 500 lm 120 x 120 x 25 mm Ø105 x 105 mm 1/hộp  - 60/thùng
SPL-9T/DIM 9W 750 lm 130 x 130 x 25 mm Ø 130 mm 1/hộp  - 40/thùng
SPL-12T/DIM 12W 950 lm 150 x 150 x 25 mm Ø150 x 150 mm 1/hộp  - 40/thùng